KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โปรเจคใหม่ของ Hatsune Miku โดย Sega

3 posters

Go down

โปรเจคใหม่ของ Hatsune Miku โดย Sega  Empty โปรเจคใหม่ของ Hatsune Miku โดย Sega

Post by ukidaa Wed Apr 27, 2011 7:12 pm

โปรเจคใหม่ของ Hatsune Miku โดย Sega  Hatsune-miku-new-game-web-teaser-450x513

เป็นข่าวสั้นแต่แฟนๆ ของหนู Miku ต้องไม่พลาด เมื่อทาง Sega ได้เปิดเว็บไซต์ http://miku.sega.jp/newproject/ ที่เมื่อเข้าไปแล้วเราจะได้เห็นภาพเงาของหนู Miku (แบบภาพบน) พร้อมกับข้อความที่บอกว่ากำลังจะมีโปรเจคใหม่ของเธอออกมา ซึ่งในวันที่เขียนข่าวยังไม่รู้ได้ว่าโปรเจคนี้จะเป็นอะไร แต่ถ้าเดา SEGA คงจะเปิดตัวเกมส์ใหม่อย่าง Project DIVA 3 หรืออะไรที่เกี่ยวกับเกมส์แหง โดยจากหน้าเว็บไซต์บอกว่าในวันที่ 28 เมษายน จะเปิดเผยข้อมูลกันออกมา ยังไงก็รอลุ้นกันไปเน้อ! (ไว้ค่อยมาบอกกันต่อ) Very Happy

เครดิต : akibatan
ukidaa
ukidaa
Mod Cartoon talk

ค่าประสบการณ์ (Point) : 24895
พลังน้ำใจ : 29

Back to top Go down

โปรเจคใหม่ของ Hatsune Miku โดย Sega  Empty Re: โปรเจคใหม่ของ Hatsune Miku โดย Sega

Post by lmlmlm191 Sat Apr 30, 2011 6:54 pm

ผมเป็นแฟนตัวยง ของ miku อยู่ ล่ะ
แต่ก็ชอบ sola ด้วยอิอิ
Very Happy Very Happy Very Happy
lmlmlm191
lmlmlm191
Mod H-Anime
Mod H-Anime

ค่าประสบการณ์ (Point) : 25173
พลังน้ำใจ : 75

โปรเจคใหม่ของ Hatsune Miku โดย Sega  Empty Re: โปรเจคใหม่ของ Hatsune Miku โดย Sega

Post by ukidaa Sat Apr 30, 2011 10:26 pm

= =;; solaสาว3Dใช่ป่ะอ่ะ modเริ่มเผยธาตุเเท้
ukidaa
ukidaa

Post by bhoot Sun May 01, 2011 9:11 am

ukidaa wrote:= =;; solaสาว3Dใช่ป่ะอ่ะ modเริ่มเผยธาตุเเท้

โซระ จากเรื่อง Yosuga No Sora ตะหากล่ะครับ ไม่ใช่โซระแบบ 3D Embarassed
bhoot
bhoot
Admin Bhoot
Admin Bhoot

ค่าประสบการณ์ (Point) : 26132
พลังน้ำใจ : 145

Post by ukidaa Sun May 01, 2011 7:32 pm

อ้อออออ นึกออกเเล้วๆ เคยดูเหมือนกัน Very Happy
ukidaa
ukidaa

Back to top

- Similar topics