KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ

2 posters

Go down

ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ Empty ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ

Post by NanJi Sun Apr 17, 2011 7:01 pm

สืบเนื่องจาก วิธีเลื่อนยศของสมาชิก

คือตอนนี้ได้เลื่อนเป็น super member แล้ว

ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ Sysde

แต่ว่าพอกดเข้าห้อง H ก็ยังไม่มีกล่องให้โพสข้อความค่ะ เลยอยากสอบถามดูว่าเป็นเพราะอะไร?

ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ Jsde1

รบกวนด้วยนะคะ Neutral
NanJi
NanJi
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 24643
พลังน้ำใจ : 75

Back to top Go down

ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ Empty Re: ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ

Post by Kaito Sun Apr 17, 2011 10:16 pm

NanJi wrote:สืบเนื่องจาก วิธีเลื่อนยศของสมาชิก

คือตอนนี้ได้เลื่อนเป็น super member แล้ว

ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ Sysde

แต่ว่าพอกดเข้าห้อง H ก็ยังไม่มีกล่องให้โพสข้อความค่ะ เลยอยากสอบถามดูว่าเป็นเพราะอะไร?

ได้เลื่อนเป็น super member แล้วแต่ยังโพสห้อง H ไม่ได้ค่ะ Jsde1

รบกวนด้วยนะคะ Neutral

แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณที่แจ้งครับ Very Happy
ถ้าเกิดยังโพสไม่ได้อีกก็มาแจ้งได้เลยนะครับ Surprised
Kaito
Kaito
Admin Kaito
Admin Kaito

ค่าประสบการณ์ (Point) : 29012
พลังน้ำใจ : 371

Character sheet
Admin Kaito:

http://kaito.forumth.com

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics