KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด

DarkandBright
Kaito
6 posters

Go down

เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด Empty เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด

Post by Kaito Sat Dec 04, 2010 9:50 am

สวัสดีเพื่อนๆชาว KaitoAnimaG ทุกคนนะครับ
ต้องขอโทษด้วยสำหรับการย้ายบอร์ดมาบอร์ดใหม่ เพราะมีปัญหาอย่างนึงที่บอร์ดเก่า

1. ผม(แอดมิน)จำรหัสไม่ได้ อิอิ
2. บอร์ดโดนแฮกค์ครับ

จึงต้องทำการย้ายบอร์ดมาจุติอยุ่ที่ใหม่ในนามว่า KaitoAnimaG แทน ChampAnimaG บอร์ดเก่านะครับ

มาเข้าเรื่องเกี่ยวกับบอร์ดแห่งใหม่กัน
บอร์ดนี้ จะมีลูกเล่นที่ไม่ค่อยแตกต่างจากบอร์ดเก่าเท่าไหร่นัก แต่อาจจะสวยสู้บอร์ดเก่าไม่ได้
แต่ยังไงก็ตามทางทีมงานเราจะขอพัฒนาไปเรื่อยๆครับ

ปล.และขอขอบคุณสมาชิกขากบอร์ดเก่าทุกท่านที่ตามเรามาต่อที่บอร์ดใหม่ และ สมาชิกท่านอื่นๆที่มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับบอร์ดเราครับ ขอบคุณมากๆครับ
Kaito
Kaito
Admin Kaito
Admin Kaito

ค่าประสบการณ์ (Point) : 29012
พลังน้ำใจ : 371

Character sheet
Admin Kaito:

http://kaito.forumth.com

Back to top Go down

เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด Empty Re: เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด

Post by DarkandBright Tue Aug 09, 2011 12:55 pm

ครับๆ ไม่เป็นไรครับ
ผมก็ไม่ค่อยได้เข้ามาอยู่เเล้ว ... Cool

Admin Bright
Admin Bright

ค่าประสบการณ์ (Point) : 25203
พลังน้ำใจ : 75

http://www.bir123456.ob.tc

เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด Empty เว็บทำดีมากเลยครับ

Post by humnoyaod Sun Nov 27, 2011 3:52 pm

มีมากและหลากหลายดี สู้ๆ Very Happy
humnoyaod
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 22711
พลังน้ำใจ : 0

เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด Empty Re: เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด

Post by unoven005 Sun Dec 04, 2011 6:29 pm

ดีครับ ว่าแต่ทะมัยเมนูอ่านยากจังอ่ะ
unoven005
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 23237

Post by phongtara Thu Feb 02, 2012 1:09 am

ผมก็คิดแบบเดียวกัน อ่านยาก
phongtara
phongtara
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 22389
พลังน้ำใจ : -5

Post by Attapon123 Thu Jul 03, 2014 9:38 pm

เราเพิ่งเข้ามาสมัครที่เวปนี้ครั้งแรกครับ ถ้าเราทำอะไรผิดไปบ้างต้องขอโทษด้วยนะครับ เราเอารูปนี้ลงตรงนี้ได้ใหมครับช่วยบอกเราด้วยนะครับ
เกี่ยวกับประวัติของบอร์ด 2cxdmqw
Attapon123
Attapon123
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 17961

Back to top