KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย]

4 posters

Go down

[DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย] Empty [DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย]

Post by refrigerater1 Tue Mar 20, 2012 6:32 am

[DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย] 7L2

ตอนที่ 1
ปฐมบท ในยุคที่แผ่นดินแบ่งออกเป็นหลายก๊กแต่ละตระกูลนายพล ต่างวางแผนห่ำหั่นกัน เพื่อชิงความเป็นใหญ่ หนึ่งในนั้นก็คือเนายพลทาเคดะ ที่มีซานาดะ ยูกิมูระเป็นคนสนิท , เคนชิน และดาเตะ มาซามูเน่ ซึ่งต่างวางแผนซ้อนแผนหลอกล่อกันเพื่อชิงชัยความเป็นใหญ่

ตอนที่ 2
การเผชิญหน้าที่โอเกฮาซามะ ดาเตะ มาซามูเน่ หลอกให้กองทัพของโฮโจปะทะกับกองทัพของทาเคดะ ขณะที่ตัวเขามุ่งหน้าไปเพื่อตัดหัวของนายพลโยชิโมโต้ แต่ทาเคดะสั้งให้ซานาดะไปคอยขัดขวาง ทำให้มาซามูเน่และซานาดะได้ปะทะกันอีกครั้ง

ตอนที่ 3
คนพเนจรเคอิจิคือเชายผู้รักสันติที่คิดจะรวมขุนพลฝั่งตะวันออกให้สมานสามัคคี แทนที่จะต่อสู้กัน เขากลับสนิทสนมกับเคนชิน และมีแผนการจะผสานไมตรีกับมาซามูเน่ ผู้ซึ่งหลังจากเผชิญหน้ากับโอดะ ทำให้เขากลับมาเก็บตัวฝึกเพลงดาบอยู่แต่ในบ้าน

Download
refrigerater1
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 22871
พลังน้ำใจ : 0

Back to top Go down

[DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย] Empty sengokun basara

Post by sunday015 Thu Mar 22, 2012 8:12 pm

สนุกมากเลยครับ
sunday015
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 23455

[DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย] Empty Re: [DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย]

Post by riches2005 Sat Mar 24, 2012 9:06 am

THANK YOU SO MUCH [DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย] 364988687
riches2005
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 22113

[DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย] Empty Re: [DVD-Rip] Sengoku Basara สงครามดาบซามูไรเดือด Vol.1 [พากย์ไทย/ญี่ปุ่น] [ซับไทย]

Post by uminekoko Tue Jun 05, 2012 7:16 pm

ขอบคุณค่ะ
uminekoko
uminekoko
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 22246

Back to top

- Similar topics