KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

High School DxD [Sub-Thai]

machinex
caromay
Cools
kaiba
Gundootoon
hddod
tmabingdon
toon123456789
keng124356
daidoji
delphii
tototy
WhizDom
emaster369
pouauop
deathmemory
theaeg
iydvuhgap
nishijo
tro114
mapkung555
oatcap
ronmaru
maxmaizaa213
wolfdemon
ukidaa
goilman555
kargbarg
airwind
toonzero
moemiss
artkung1234
tonbanbo001
ahtmanlnw1
Kaito
39 posters

Page 1 of 2 1, 2  Next

Go down

High School DxD [Sub-Thai] Empty High School DxD [Sub-Thai]

Post by Kaito Tue Feb 07, 2012 1:54 pm

High School DxD [Sub-Thai] High%2BSchool%2BDxD

แนวเรื่อง : Action,Comedy,Ecchi,Harem,Super Natural
จำนวนตอน : 12 ตอน
เรต : เหมาะสำหรับผู้ที่มีอายุ 18 ปีขึ้นไป
ภาษาของซับ : ไทย
Official Website : http://www.haremking.tv

Review :: เฮียวโด อิซเซย์ นักเรียนหนุ่มปีสองสุดทึ่มตัณหาหนัก ถูกฆ่าตายโดยเด็กสาวผู้หนึ่งในตอนออกเดทเป็นครั้งแรกในชีวิต เขาฟื้นคืนชีพขึ้นมาอีกครั้งในมาดของปีศาจและนับจากวันนั้น เขาได้กลายมาเป็นสมุนคนหนึ่งของริอัส ปีศาจระดับสูงผู้นึง ซึ่งก็คือเด็กสาวที่สวยที่สุดในโรงเรียนของอิซเซย์นั่นเอง

Spoiler:

');}//]]>