KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

30-sai no Hoken Taiiku [Sub-Thai]

cnc4
inkan
aey246
jakle11
satan222
pandarin031
ukidaa
ilove_anime
bowbio14
chia
icezaeva
khunsang
mashmello
golfkotaro
oymoymza5814
zackzagg
krengsaj
bangkok02
books1
banana034
yaoikung
guayjengza
popza31921
kazu
tokalojoto
miki_kooh
de5ign18
diablo101
Kaito
33 posters

Go down

30-sai no Hoken Taiiku [Sub-Thai] Empty 30-sai no Hoken Taiiku [Sub-Thai]

Post by Kaito Thu Apr 21, 2011 10:14 am

30-sai no Hoken Taiiku [Sub-Thai] 30_sai_no_hoken_taiiku-pv-001

Review :: ชายหนุ่มพนักงานกินเงินเดือน สุดจะขี้อายที่ 30 ยังจิ้น ไม่เคยกินตับสาวใดนามฮายาโอะ อิมากาวะ จนเดือดร้อนไปถึงสวรรค์ด้วยเหตุอันจะเกิดจากความสมเพสหรือเวททนาก็ตามที สวรรค์จึงได้ส่งบร๊ะเจ้า(God of sex) ลงมาเพื่อช่วยเหลือฮายาโอะ อิมากาวะ ในการสลัดจิ้นให้จงได้ ฮายาโอะจะทําภารกิจสุดโหดในครั้งนี้ได้หรือเปล่า และบร๊ะเจ้าจะได้กลับสวรรค์หรือไม่ โปรดติดตาม...

');}//]]>