KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Un-Go [Sub-Thai]

3 posters

Go down

Un-Go [Sub-Thai] Empty Un-Go [Sub-Thai]

Post by Kaito Sat Mar 10, 2012 11:22 am

Un-Go [Sub-Thai] Un-Go

Review :: เป็นเรื่องราวการสืบสวนคดีที่มีคู่หูยอดนักสืบร่วมกันไขคดีปริศนาคดีลึกลับต่างๆ
ที่ไม่น่าเชื่อว่าเป็นฝีมือของมนุษย์เป็นผู้กระทำ...
เมื่อนักสืบหนุ่ม ยูกิ ชินจูโร่ ผู้มีสมองอันปราดเปรื่องและมีชื่อเสียงเป็นที่รู้จักมาจับคู่กับ อินงะ
หนุ่มน้อยลึกลับผู้มีนิสัยขี้เล่น แต่พวกเขากลับมีสิ่งที่เชื่อมโยงพวกเขาเข้าด้วยกันนั้นก็คือ
ความอยากรู้อยากเห็นและช่างสังเกต จึงนำพวกเขาไปสู่เรื่องราวการสืบสวนคดีคดีลึกลับต่างๆ
พบกับเรื่องราวการสืบสวนและไขปริศนาคดีต่างๆของพวกเขาได้ใน UN-GO

');}//]]>